ReadyPlanet.com


ประจำเดือน


คือดิฉันซื้อยาเลื่อนประจำเดือนมารับประทานค่ะพอหยุดยาประจำเดือนก็มาตามปกติแต่รู้สึกว่ามากระปริดกระปรอยซึ่งน่าจะเป็นผลข้างเคียงจะทำอย่างไรได้บ้างค่ะที่จะไม่ทำให้ประจำเดือนมาแบบกระปริดกระปรอยน่ะค่ะช่วยตอบที่น่ะค่ะ



ผู้ตั้งกระทู้ ผู้หญิงวัยใส (Mylove_Onelove-at-hotmail-dot-com) :: วันที่ลงประกาศ 2009-03-29 09:51:23 IP : 117.47.45.69


[1]

ความคิดเห็นที่ 1 (1920686)

หืมคือเมื่อก่อนก๊อกก็ทานบ่อยนะคะยาเลื่อน ปจด

แต่หลังหยุดกินก็มั่ยเคยมากระปริดประปรอยเลยนะคะ

ยังไงมั่ยแน่จัยอะไรไปพบแพทย์เลยดีกว่าค่ะจะได้

สบายใจอะคะ

ผู้แสดงความคิดเห็น pity kok (eiki_3-at-yahoo-dot-com)วันที่ตอบ 2009-03-30 09:21:20 IP : 203.144.180.65


ความคิดเห็นที่ 2 (1920722)

ลองปรีกษากับคุณหมอสูติดูดีกว่านะคะ

ผู้แสดงความคิดเห็น มอร์ วันที่ตอบ 2009-03-30 10:18:05 IP : 125.27.68.206



[1]


แสดงความคิดเห็น
ความคิดเห็น *
ผู้แสดงความคิดเห็น  *
อีเมล 
ไม่ต้องการให้แสดงอีเมล


Copyright © 2010 All Rights Reserved.